398 ตร.ม. ให้เช่าออฟฟิศเกรดเอ บนถนนสาทร

ค่าเช่า THB 1,100 /ตร.ม. · ตกแต่งแล้ว (เช่า)
สภาพสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์

ให้เช่าออฟฟิศเกรดเอ บนถนนสาทร ตกแต่งพร้อมใช้

ให้เช่าออฟฟิศเกรดเอ บนถนนสาทร ใจกลางกรุงเทพฯ (CBD) เป็นพื้นที่สำนักงานตกแต่งพร้อมใช้งานในสภาพที่ดีเยี่ยม ภายในประกอบด้วยพื้นที่ทำงานแบบ Open Layout, ห้องประชุม 3 ห้อง, ห้องทำงานส่วนตัว, พื้นที่ครัว และโถงต้อนรับแขก มีตัวเลือกเฟอร์นิเจอร์ให้พร้อมปรับตามความต้องการ สิ่งอำนวยความสะดวกในอาคาร เช่น ร้านค้า, ธนาคาร, คาเฟ่ และศูนย์สุขภาพ เดินทางสะดวกเพียงไม่กี่ก้าวจาก MRT ลุมพินี

รายละเอียดพื้นที่สำนักงาน:

  • ขนาด 398 ตร.ม.
  • ค่าเช่า 437,800.- บาท ต่อเดือน
  • ระยะเวลาเช่า 3 ปี
  • สถานีรถไฟฟ้าใกล้เคียง BTS พร้อมพงษ์
  • เงินประกันการเช่า 3 เดือน
  • ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
  • ที่จอดรถฟรี 4 คัน

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทร 089-777-3917 หรือ nattaya@officespacebangkok.com

 

Features (Click To See Buildings With Matching Features)